Khuyến mãi vps

Hệ quản lý Văn bản và Hồ sơ công việc

Chào các bạn
Tôi biết Đề án 112 có Hệ quản lý Văn bản và Hồ sơ công việc tương tự như Quản lý công văn vậy. Hệ thống này viết trên Web bằng DashBoard (asp).
Bạn nào kiếm được, nghiên cứu và Share cho anh em với

Thân chào

Similar threads

codevn123 said:
lấy về nghiên cứu nhé
các bạn cho minh hoi tí xiu!
co ai đã test thử code này chưa vậy sao tui login vào hoài mà không được dù đã chính lại chuỗi kết nối rồi. Có ai chạy được rồi xin hương dẫn lại di cảm ơn nhiều lắm lắm.

Ðề: Hệ quản lý Văn bản và Hồ sơ công việc

Cái DashBoard này rất tuyệt, tuyệt nhất là có tài liệu chi tiết đi kèm.

À, mà cái này chính là cái Net.Offices của Selab kết hợp với MISA đi triển khai lung tung đây, vừa rồi Hội tin học trao cái giải khó gió gì đó thì bị bọn 112 nó kiện.

Tài liệu chi tiết, riêng điểm này đã rất khoái rùi. Có lẽ code xịn hơn cái Net.Offices được post trong cùng forum này.

Buồn cười nhất là giở ra thì lấy một loạt COM có license nhưng các ngài này lại xài crack, đến thua cái Công ty MISA, Selab cùng ban chỉ đạo 112. :cool: :rolleyes: :eek: :confused: :(

Thanks anyway.

Vn4Fire said:

À, mà cái này chính là cái Net.Offices của Selab kết hợp với MISA đi triển khai lung tung đây, vừa rồi Hội tin học trao cái giải khó gió gì đó thì bị bọn 112 nó kiện.

Tài liệu chi tiết, riêng điểm này đã rất khoái rùi. Có lẽ code xịn hơn cái Net.Offices được post trong cùng forum này.

Buồn cười nhất là giở ra thì lấy một loạt COM có license nhưng các ngài này lại xài crack, đến thua cái Công ty MISA, Selab cùng ban chỉ đạo 112. :cool: :rolleyes: :eek: :confused: :(

Thanks anyway.
bạn chắc là một lão làng code phải không. Đến những code này còn ko qua mắt bạn được thì nói chi đến những cái nhỏ.
mình chỉ là nebiew nên ko thể nào chạy được những code trên. Bạn có thể giúp mình cùng những người khác trên diễn đàn một ít để có thể chạy nó được!
Chân thành cảm ơn!

pen

Vn4Fire said:

Thanks anyway.
Bác Vn4Fire làm ơn cho hỏi khi setup cái Dashboard cần làm những gì nữa sau khi đã:
- Tạo Virtual Dir.
- Attach database
- Regsvr32 cho các Dll trong thư mục Dll
để nó có thể chạy ngon được.

Tôi đã chạy được qua bước nhập mật khẩu rồi. Khi nhập sai thấy có thông báo và khi nhập đúng ass-mean (<-- admin :D) thì chỉ thấy trắng phớ màn hình, chẳng có gì nữa. Tôi dùng winXP SP2.

Giang hồ tứ hải giai huynh đệ, mong bác chỉ giúp, cảm ơn nhiều.

Cái Dashboard gì đó nổi đình nổi đám tưởng gì chứ bọn nó phát triển từ phần mềm Convea bản 5.1. Nguyên gốc, convea còn có nhiều chức năng khác nữa cơ như tint ức, diễn đàn, quản trị tệp, voting,... nói chung đủ một bộ gọi là Groupware. Cái này em đã thử từ cách đây 4 -5 năm rồi...
Về giao diện và các công cụ cơ bản vẫn được sửa đổi và bổ sung từ gốc - chẳng ra gì ------ thất vọng hoàn toàn với mấy cái ông 112 khỉ gió gì đó... bao nhiêu tiền chắc mấy bố chia nhau hết - phần mềm tầm cỡ chính phủ đặt hàng gì mà như của khỉ

logza

Mình thấy trong file global.asa của nó có dòng này, để chạy được chương trình có lẽ phai Sync với server của MISA
:D
session("SYS_AppFolder")="qlvbnew"
session("SYS_ServerName")="10.230.254.165"
session("SYS_UserFilesFolder")=""
Mọi người thử kiểm xem có phải vậy không nhé.
Thanks & Best regard

Ðề: Re: Hệ quản lý Văn bản và Hồ sơ công việc

Mình thấy trong file global.asa của nó có dòng này, để chạy được chương trình có lẽ phai Sync với server của MISA
:D
session("SYS_AppFolder")="qlvbnew"
session("SYS_ServerName")="10.230.254.165"
session("SYS_UserFilesFolder")=""
Mọi người thử kiểm xem có phải vậy không nhé.
Thanks & Best regard
Đây là các biến toàn cục cho một session làm việc mà thôi... Những cái này cần sửa để phù hợp với mình...

Ðề: Re: Hệ quản lý Văn bản và Hồ sơ công việc

lấy về nghiên cứu nhé
Bạn ơi có thể hướng dẫn chi tiết chút không. Mình không test được. Khi đăng nhập bằng tên đăng nhập và mật khẩu là: admin song nó chuyển sang một trang trắng. Phải sửa chỗ nào nhỉ. Chỉ mình với. Thanh for share

Buồn cười nhất là giở ra thì lấy một loạt COM có ******e nhưng các ngài này lại xài ****k, đến thua cái Công ty MISA, Selab cùng ban chỉ đạo 112. :cool: :rolleyes: :eek: :confused: :(

Thanks anyway.
Bạn ơi, có thể hướng dẫn mình cụ thể cách cấu hình chương trình này không. Sao mình đăng nhập vào nó độc chuyển đến trang trắng thôi. Phải sửa thế nào đây ???

Re: Ðề: Hệ quản lý Văn bản và Hồ sơ công việc

Cái Dashboard gì đó nổi đình nổi đám tưởng gì chứ bọn nó phát triển từ phần mềm Convea bản 5.1. Nguyên gốc, convea còn có nhiều chức năng khác nữa cơ như tint ức, diễn đàn, quản trị tệp, voting,... nói chung đủ một bộ gọi là Groupware. Cái này em đã thử từ cách đây 4 -5 năm rồi...
Về giao diện và các công cụ cơ bản vẫn được sửa đổi và bổ sung từ gốc - chẳng ra gì ------ thất vọng hoàn toàn với mấy cái ông 112 khỉ gió gì đó... bao nhiêu tiền chắc mấy bố chia nhau hết - phần mềm tầm cỡ chính phủ đặt hàng gì mà như của khỉ
Hay quá, bạn có thể share cho anh em nghiên cứu bản Convea bản 5.1 được không. mình cũng muốn có bản gốc đó nghiên cứu sướng hơn, tụi này sửa lung tung chẳng giống ai

Khuyến mãi vps

ADS

Bài mới