Khuyến mãi vps

Code Quản lý khách hàng (Vietel HG)

hum nay iem share cái code quản lý khách hàng, vì là lần đầu share code tự viết nên [you] down vìa tham khảo (và nhấn nút thank phát cho em mừng để từ sau cứ thế phát huy :D)
chả là có anh trên forum này nhờ iem viết để quản lý khách hàng cho đơn vị Viettel Hà Giang, các bác down vìa dùng chứ đừng dùng để hack người ta nhé :14: , lâu lém rùi em không sờ đến, tự dưng hôm nay lại mò ra, chả nhớ pass admin có đúng không, các bác thử pass ở dưới xem. à, nếu các bác có edit lại code mà vẫn giữ hộ em cái copy right thì tốt quá, cảm ơn các bác nhìu.

Db là Access
Đăng nhập tại file : Login.asp
User Name : admin
Pass : 123456

pass giải nén file .rar : dohaichau

Attachments

Similar threads

magicboot

Well-Known Member
Cám ơn bác nhiều lắm tuy nhiên sao mà thiếu nhiều file vậy bác, mới test thấy thiếu một số file sau:
Search.asp
MyAccount.asp
Report.asp
Help.asp

Tuy nhiên code chạy khá tốt, mong rằng bác phát huy hơn nữa. chúc thành công.

dohaichau

Well-Known Member
Ðề: Re: Code Quản lý khách hàng (Vietel HG)

Cám ơn bác nhiều lắm tuy nhiên sao mà thiếu nhiều file vậy bác, mới test thấy thiếu một số file sau:
Search.asp
MyAccount.asp
Report.asp
Help.asp

Tuy nhiên code chạy khá tốt, mong rằng bác phát huy hơn nữa. chúc thành công.
đúng rùi, phần đó em chưa làm bác ạ , mới chỉ đủ time để làm các phần chính , các cái kia là minh họa cho đẹp.:011:

thienbinh

Active Member
Kìa, ai đó hoàn thiện code này đê, có người cần kìa! hix, mà khả năng ai đó cần thì đến đoạn này phải thuê roài! hix, bác dohaichau ơi! Thuê để bác code tiếp nhá! Bác đưa đến đoạn này khó quá, muốn phát triển tiếp cũng hok đc, mà bỏ đi xây dựng từ đầu thì tốn công! :21:

Các bạn ơi mình đang rất cần Code này hoàn chỉnh hơn có ai giúp mình hoàn chỉnh nó được không???

ANH CUC_CU_CHUOI ƠI GIÚP EM ĐI EM KHÔNG BIẾT GÌ VỀ ASP CHO LẮM ANH CỐ GẮNG BỎ CHÚT THỜI GIAN CODE LẠI CHO EM LẠI ĐI.:21:

Mình là member mới lên không biết gì về asp. Em vào freecode thấy topic này hay quá với lại đúng chuyên mục của mình cần tìm từ lâu nay đến giờ. Ai có thể giúp được em thì ra tay giúp em nha. :28

manhtienpt

Well-Known Member
Ðề: Code Quản lý khách hàng (Vietel HG)

ai có demo up lên cho tớ xem với ! ko làm asp bao giờ nhưng thấy mọi người nói ngon thì tò mò phát !

bác nào biết remview.php chỉ e với...E đã up lên host remview.php,shell :r57
mà chưa biết làm cách nào dow source của victim về...hu hu hu hu,Các bác cho e xin ít lệnh để e view user và pass với..
e dùng remview.php: biết mỗi dir và var
dir /...;
cat /..;

Re: Ðề: Code Quản lý khách hàng (Vietel HG)

ai có demo up lên cho tớ xem với ! ko làm asp bao giờ nhưng thấy mọi người nói ngon thì tò mò phát !
:cuoi9 mình đã chụp demo nhưng bận quá ko up từng ảnh lên host rồi up lên lại được, mình bỏ vào 1 filr word này, bạn nào cần xem Demo thì bấm vào link dưới để xem nhé, nếu thấy hay đừng quên bấm thank 1 cái cho mình mừng :14:
http://users5.titanichost.com/server06i1/demo-code-quanlykhachhang.doc

Này thì thanks bác dohaichau :))
hum nay iem share cái code quản lý khách hàng, vì là lần đầu share code tự viết nên [you] down vìa tham khảo (và nhấn nút thank phát cho em mừng để từ sau cứ thế phát huy :D)
chả là có anh trên forum này nhờ iem viết để quản lý khách hàng cho đơn vị Viettel Hà Giang, các bác down vìa dùng chứ đừng dùng để hack người ta nhé :14: , lâu lém rùi em không sờ đến, tự dưng hôm nay lại mò ra, chả nhớ pass admin có đúng không, các bác thử pass ở dưới xem. à, nếu các bác có edit lại code mà vẫn giữ hộ em cái copy right thì tốt quá, cảm ơn các bác nhìu.

Db là Access
Đăng nhập tại file : Login.asp
User Name : admin
Pass : 123456

pass giải nén file .rar : dohaichau

Khuyến mãi vps

ADS